Saturday, 9 November 2013

TAARIFA YA ZIARA YA KIMASOMO BAGAMOYO
Chama cha wanafunzi wa kiswahili Afrika mashariki tawi la Chuo kikuu cha Morogoro kinapenda kuwatangazia wanachama wake kuwa tarehe 14/11/2013 kutakuwa na ziara yakimasomo katika mji wa Bagamoyo.Maeneo tunayotarajia kutembelea;
  • Chuo cha sanaa Bagamoyo
  • Ngome Kongwe
  • Magofu ya kaole
  • Kaburi la Wapendanao
  • Kisima na bandari kongwe
  • kisima cha mamba
Gharama za nauli ni shilingi 20000/=hii inajumuisha na ada ya kiingilio katika maeneo yote ya kihistoria.Chakula unajitegemea.
                              

No comments:

Post a Comment